Dencukaay:Wikimedia Community Logo 2.svg

Dencukaay bi mu bàyyikoo (Dencukaay SVG, kem bu jaadu 900 × 900 pixel, dayoo dencukaay bi: 7 kio)

Dencukaay bii Wikimedia Commons la bàyyikoo te man nañu koo jëfandikoo ci yeneen sémb. Faramfacce gi ci xëtu faramfaccewaayu xët wi lañuy wone ci suuf .

Faramfacce

Faramfacce
English: updated svg to 1.1.
Taariix
Gongikuwaay Travail personnel basé sur : Wikimedia Community Logo.svg
Aji-jëf Paladox
SVG information
InfoField
 
Le code de ce fichier SVG est valide.
 
Ce logotype a été créé avec Inkscape.
llink=Category:Qs icons SVGThis SVG logo shows a very simple image. Drawing uncomplicated graphics with a text editor seems more adequate than using a vector graphics program, and will often result in a dramatic reduction of file size.

Anami Jëfandikoo gi

w:fr:Creative Commons
Moomale Séeddoo ci gii anamam
Féeg nga ci:
  • séddoo – duppi, séddale ak yónnee bile liggéey.
  • soppi – soppi liggéey bi
Ci kaw yii anam:
  • Moomale – Fàww nga joxe ay xibaar yu leer ñeel boroom, joxe ab lëkkalekaay buy jëme ci sañal gi te wax ndax def nga ciy coppite. Man nga koo def ci anam yu bari, ba mu des ci guy wund ne aji-moom ji dafa ànd ak yaw walla ànd na ci ninga koy jëfandikoo)
  • Séeddoo ci gii anamam – Soo soppee walla nga defar leneen te sukkadiku ci bii liggéey, faww nga siiwal ko ci genn sañal gi walla geneen gum méngool
.

Légendes

Ajoutez en une ligne la description de ce que représente ce fichier

Éléments décrits dans ce fichier

dépeint Farañse

13 Sattumbar 2014

type MIME Farañse

image/svg+xml

Jaar-jaaru dencukaay bi

Cuqal cib taariix/waxtu ngir gis ni dencukaay bi meloon ca jamono jooju.

Taariix ak WaxtuTuutalDayooJëfandikukatSaraa
teew13 Sattumbar 2014 à 13:53Tuutal gu sumb bu 13 Sattumbar 2014 à 13:53900 × 900 (7 kio)PaladoxUser created page with UploadWizard

Amul wenn xët wuy jëfandikoo bii dencukaay.

Jégginjoxe